Ruka hadi maudhui
Fabstech

Wasambazaji

Kuwa msambazaji wa Fabstech

Shirikiana na Fabstech kusambaza Pregready na Ovaready kwa maduka ya dawa na kliniki katika eneo lako.

Unachopata kama msambazaji

  • Bidhaa za kusambaza

    Vipimo vya ujauzito Pregready na vipimo vya ovulation Ovaready.

  • Moja kwa moja kutoka Fabstech

    Agiza moja kwa moja kutoka Fabstech Company Limited, Tanzania.

  • Msaada wa mauzo

    Timu yetu inashirikiana nawe kuhusu oda na usambazaji.

  • Kiswahili na Kiingereza

    Msaada kwa lugha unayopendelea.

Jinsi ya kuwa msambazaji

  1. Tuma maombi

    Tuma maelezo yako na eneo unalohudumia kupitia fomu hapa chini.

  2. Zungumza na timu yetu

    Tunajadili eneo lako, makadirio ya mauzo na masharti.

  3. Anza kusambaza

    Kubalianeni masharti, weka oda yako ya kwanza na uanze kusambaza.

Bidhaa utakazosambaza

Maswali

Omba kuwa msambazaji

Tuambie kuhusu biashara yako na eneo unalohudumia. Timu yetu itawasiliana nawe.

Ninauliza kama