Ruka hadi maudhui
Fabstech
Boksi la kipimo cha ujauzito Pregready Midstream na kijiti cha kipimo

Kipimo cha ujauzito

Pregready Midstream

Kwa unapotaka kujua kama una ujauzito.

TSh 4,000 kwa boksi

Bei inajumuisha VAT

  • Jibu kuanzia: Siku ya 6
  • Ndani ya boksi: Kipimo 1 cha midstream
Ungependa kununua vipi?

Idadi

boksi 1

Jumla ya gharamaTSh 4,000

Usafirishaji

  • Dar es Salaam: siku hiyo hiyoTSh 5,000
  • Mikoa mingine: siku 2–3TSh 10,000
  • Kuchukua ofisini kwetu MikocheniBure
  • Usafirishaji bure kwa oda za jumla

Kuhusu bidhaa hii

Pima ujauzito ukiwa nyumbani mapema kuanzia siku 6. Shika ncha ya kipimo kwenye mkondo wa mkojo, kisha soma jibu kwenye dirisha la kipimo — kwa urahisi na faragha ya nyumbani kwako.

Maelezo ya bidhaa

Aina
Kipimo cha ujauzito
Muundo
Kipimo cha midstream
Kiasi kwa boksi
Boksi / kifuko 1
Katoni ya jumla
Boksi 10
Kiwango cha chini cha jumla
Katoni 10 (boksi 100)