Ruka hadi maudhui
Fabstech

Kuhusu Fabstech

Kampuni ya Kitanzania ya afya na teknolojia

Fabstech Company Limited inasambaza bidhaa za afya, vifaa tiba na teknolojia kwa familia, vituo vya afya na taasisi nchini Tanzania.

Kwa ufupi

Kampuni
Fabstech Company Limited
Makao
Tanzania
Tunachofanya
Bidhaa za afya, vifaa tiba, teknolojia na ugavi
Lugha
Kiswahili na Kiingereza

Tunachofanya

  • Vipimo vya afya vya nyumbani

    Vipimo vya ujauzito Pregready na vipimo vya ovulation Ovaready kwa matumizi ya nyumbani.

  • Ugavi wa huduma za afya

    Vifaa tiba, vifaa vya matumizi na vipimo kwa vituo vya afya.

  • Teknolojia

    Vifaa vya TEHAMA, miundombinu na msaada wa kiufundi kwa taasisi.

  • Ugavi na ununuzi

    Upatikanaji wa bidhaa na msaada wa ununuzi kwa taasisi na biashara.

Misingi yetu

  • 01

    Uvumbuzi

    Kuleta bidhaa na suluhisho za kisasa zenye manufaa kwa wateja wetu.

  • 02

    Kubadilika

    Kufanya kazi kulingana na mahitaji ya kila mteja na taasisi.

  • 03

    Ubunifu

    Kutafuta njia za vitendo za kutatua changamoto za wateja wetu.

  • 04

    Huduma

    Kuwa tayari kusaidia, kwa Kiswahili na Kiingereza.

Maswali

Wasiliana nasi

Una swali kwa Fabstech? Tutumie ujumbe na timu yetu itawasiliana nawe.

Ninauliza kama