Ruka hadi maudhui
Fabstech

Huduma

Ugavi na msaada kwa taasisi nchini Tanzania

Fabstech inasambaza vifaa tiba, teknolojia na msaada wa ununuzi kwa hospitali, kliniki, shule, mashirika, biashara na taasisi za serikali.

Afya

Kwa hospitali, kliniki na maabara.

Tunasambaza vifaa tiba, vifaa vya matumizi na vipimo, na kusaidia vituo vya afya katika ununuzi.

Uliza kuhusu ugavi wa afya
  • Vifaa tiba
  • Vifaa vya matumizi
  • Vipimo
  • Teknolojia ya afya
  • Ununuzi kwa taasisi
  • Huduma za msaada

Teknolojia

Kwa ofisi, shule na taasisi.

Tunasambaza vifaa vya TEHAMA na kuweka miundombinu ambayo taasisi zinahitaji, pamoja na msaada wa kiufundi.

Uliza kuhusu teknolojia
  • Vifaa vya TEHAMA
  • Miundombinu ya TEHAMA
  • Mitandao
  • Usalama
  • Suluhisho za programu
  • Msaada wa kiufundi

Ugavi na ununuzi

Kwa timu za ununuzi, mashirika na serikali.

Tunatafuta bidhaa na kuratibu ugavi kwa taasisi na biashara, ikiwemo zabuni na maombi ya nukuu.

Uliza kuhusu ugavi na ununuzi
  • Upatikanaji wa bidhaa
  • Ugavi kwa taasisi
  • Msaada wa ununuzi
  • Ugavi wa vifaa tiba
  • Ugavi wa vifaa vya TEHAMA
  • Uratibu wa usafirishaji

Tunafanya kazi na

  • Hospitali
  • Kliniki
  • Maabara
  • Mashirika
  • Taasisi za serikali
  • Makampuni
  • Shule na vyuo
  • Taasisi za ununuzi
Maswali

Zungumza na timu yetu ya ugavi

Tuambie taasisi yako inahitaji nini na timu yetu itawasiliana nawe.

Ninauliza kama