Ruka hadi maudhui
Fabstech

Jumla

Usambazaji wa jumla kwa maduka ya dawa, kliniki na taasisi

Uza Pregready na Ovaready kwa bei za jumla. Tuambie unachohitaji na timu yetu ya mauzo itakutumia bei.

Tunawahudumia

  • Maduka ya dawa

  • Kliniki

  • Hospitali

  • Wasambazaji

  • Mashirika na programu za afya

  • Taasisi na serikali

Kwa nini uagize jumla kutoka Fabstech

  • Bei za jumla

    Bei kulingana na bidhaa na idadi unayohitaji.

  • Timu moja ya kukuhudumia

    Timu yetu ya mauzo inashughulikia nukuu na oda zako.

  • Kiswahili na Kiingereza

    Zungumza nasi kwa lugha unayopendelea.

  • Kampuni ya Kitanzania

    Inasambazwa na Fabstech Company Limited, Tanzania.

Jinsi ya kuagiza kwa jumla

  1. Tuma ombi lako

    Tuambie bidhaa, idadi na mahali ulipo kupitia fomu hapa chini.

  2. Pokea nukuu yako

    Timu yetu ya mauzo itakutumia bei za jumla na kuthibitisha maelezo.

  3. Thibitisha oda yako

    Kubali nukuu na tutapanga usambazaji pamoja nawe.

Zinapatikana kwa jumla

Maswali

Omba bei za jumla

Tupe maelezo machache na timu yetu ya mauzo itawasiliana nawe na bei.

Ninauliza kama