Pregready
Kwa unapotaka kujua kama una ujauzito.
- Jibu kuanzia
- Siku ya 6
- Ndani ya boksi
- Kipimo 1 cha midstream
BeiTSh 4,000 kwa boksi
Angalia bidhaa: PregreadyVipimo rahisi vya midstream unavyoweza kutumia nyumbani. Nunua kimoja kwa ajili yako, au kwa jumla kwa duka lako la dawa au kliniki.
Kwa unapotaka kujua kama una ujauzito.
BeiTSh 4,000 kwa boksi
Angalia bidhaa: PregreadyKwa unapopanga kupata mtoto.
BeiTSh 7,000 kwa boksi
Angalia bidhaa: OvareadyTuambie unachohitaji, kwa ajili yako, duka lako la dawa au taasisi yako, na timu yetu itawasiliana nawe.