Msaada
Tunawezaje kukusaidia?
Pata majibu ya maswali yanayoulizwa mara kwa mara, au tutumie ujumbe na timu yetu itakusaidia.
Maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Ninaagizaje?
Tutumie ujumbe kupitia fomu, au wasiliana na timu yetu. Tutathibitisha maelezo ya oda yako pamoja nawe.
Je, ninaweza kununua kwa jumla?
Ndiyo. Maduka ya dawa, kliniki, wasambazaji na taasisi wanaweza kuomba bei za jumla.
Ninaweza kutumia lugha gani?
Unaweza kuwasiliana nasi kwa Kiswahili au Kiingereza.
Nitapata wapi maelekezo ya kutumia kipimo?
Kila boksi lina maelekezo ya matumizi. Daima yafuate. Kama kuna jambo lisiloeleweka, wasiliana nasi.
Nifanye nini kama sina uhakika na jibu la kipimo?
Kama huna uhakika na jibu lako, au una wasiwasi wowote kuhusu afya yako, zungumza na daktari, muuguzi au mfamasia.
Je, Pregready na Ovaready zinapatikana Tanzania?
Ndiyo. Zinasambazwa na Fabstech Company Limited, Tanzania.
Maswali
Uliza timu yetu ya msaada
Tuambie unahitaji msaada gani na tutawasiliana nawe.